6.7 tỷ | 49m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
Đường Song Hành - Phường An Phú - Quận 2 - Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 20/05/2026
Mức giá
6.7 tỷ
136.7 triệu/m²
Diện tích
49 m²
Phòng ngủ
1 PN
Thông tin mô tả
BÁN CĂN HỘ CAO CẤP 1PN THE PRIVÉ QUẬN 2 – VIEW ĐẸP, KHÔNG GIAN NGHỈ DƯỠNG ,
- Vị trí: Khu đô thị Nam Rạch Chiếc, An Phú Quận 2 (TP. Thủ Đức),
- Dự án: The Privé – khu căn hộ cao cấp phong cách resort
- Thông tin căn hộ: • Diện tích: 49m² • Kết cấu: 1 phòng ngủ – 1 WC
- Thiết kế hiện đại, tối ưu không gian • View thoáng, đón gió tự nhiên • Nội thất cao cấp -
- Giá bán: 6,7tỷ bao VAT
✨ ĐIỂM MẠNH NỔI BẬT CỦA THE PRIVÉ: ✔ Không gian sống chuẩn nghỉ dưỡng với ~80% diện tích là mảng xanh & mặt nước ✔ Hồ bơi điện phân muối 3000m2, nhiều hồ liên hoàn + sky pool cực đẹp ✔ 3 mặt giáp sông – không khí mát mẻ quanh năm, cực kỳ hiếm tại khu Đông ✔ Hơn 45 tiện ích cao cấp: gym, yoga, spa, sân thể thao, BBQ, rạp phim, 5 lounge… ✔ Khu compound an ninh 24/7 – riêng tư, yên tĩnh ✔ Có bến du thuyền riêng – nâng tầm đẳng cấp sống LIÊN HỆ: 0394144079
Thông tin cơ bản
Diện tích
49 m²
Loại nhà đất
Bán căn hộ chung cư
Số phòng ngủ
1
Giấy tờ pháp lý
Hợp đồng mua bán
Thông tin Chi tiết
Vị trí tầng bán
6
Số phòng tắm/toilet
1
Tìm kiếm theo từ khóa
Ngày đăng:
20/05/2026
Ngày hết hạn:
19/06/2026
Loại tin: Tin Thường
Mã tin: 1779265405
Môi giới nổi bật trong khu vực
Xem thêmTối đa 4.690.000.000đ ~ 70% giá trị bất động sản
Gốc cần trả
4.690.000.000đ
Lãi cần trả
203.233.334đ
Số tiền cả gốc và lãi trả tháng đầu
422.100.000đ
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ cao cấp ngay đường Song Hành An Phú Quận 2 - Mã tin 1779265405 là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. xemnha.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị xemnha.com theo số Hotline - để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.