Lọc thêm
Trang chủ/Mua bán nhà đất/Bán đất/Lâm Đồng/Huyện Lâm Hà/🌻Chính chủ bán lô đất có vị trí đẹp tại xã Tân Hà - Lâm Hà, Lâm Đồng, 0919195915

🌻Chính chủ bán lô đất có vị trí đẹp tại xã Tân Hà - Lâm Hà, Lâm Đồng, 0919195915

Xã Tân Hà - Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng

Ngày đăng: 18/05/2026

Mức giá

7600 triệu

31.7 triệu/m²

Diện tích

240

Thông tin mô tả

------------------
* Diên tích: 240m2. Ngang 6m, dài 40m. Đất Thổ Cư: 90m2.

🍀 Tiện ích:
– Đất Có vị trí đẹp, ngay mặt tiền đường
– Ngay trung tâm Xã, Khu dân cư đông đúc, chợ, trường học, Bệnh viện, ủy ban và Ngân Hàng bán kính 500m….
– Giao thông thuận tiện đi lại thuận tiện.
– Đầu tư sinh lời cao
– Sổ Hồng Chính chủ, Pháp lý rõ ràng
– Link video: https://www.youtube.com/watch?v=4QMNDvkqKII
------------------
💰 GIÁ BÁN: 760 triệu. Có bớt lộc cho khách mua thiện chí.
☎️ LIÊN HỆ TRỰC TIẾP SĐT : 0919195915 để đi xem đất trực tiếp.

 

 

 

 

 

http://www.sanbatdongsanviet.com.vn

Thông tin cơ bản

Diện tích

240

Loại nhà đất

Bán đất

Ngày đăng:

18/05/2026

Ngày hết hạn:

17/07/2026

Loại tin: Tin Thường

Mã tin: 1779075012

Minh Anh Cty

Môi giới

Ngày tham gia: 29/11/2025

Xem thêm 246 tin khác

Số tiền trả đều theo hàng tháng

Tối đa 5.320.000.000đ ~ 70% giá trị bất động sản

Gốc cần trả

5.320.000.000đ

Lãi cần trả

230.533.334đ

Số tiền cả gốc và lãi trả tháng đầu

478.800.000đ

* Lưu ý: Bài viết 🌻Chính chủ bán lô đất có vị trí đẹp tại xã Tân Hà - Lâm Hà, Lâm Đồng, 0919195915 - Mã tin 1779075012 là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. xemnha.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị xemnha.com theo số Hotline - để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.