Lọc thêm
Trang chủ/Mua bán nhà đất/Bán nhà mặt phố/Hà Nội/Quận Long Biên/🔹Bán nhà 5 tầng tại Nguyễn Văn Cừ (bán hiện trạng thô 18.3 tỷ có TL mạnh), Bồ Đề, Hà Nội

🔹Bán nhà 5 tầng tại Nguyễn Văn Cừ (bán hiện trạng thô 18.3 tỷ có TL mạnh), Bồ Đề, Hà Nội

Phường Bồ Đề - Quận Long Biên - Hà Nội

Ngày đăng: 12/05/2026

Mức giá

18.3 tỷ

166.4 triệu/m²

Diện tích

110

Thông tin mô tả

🔹Bán nhà 5 tầng tại Nguyễn Văn Cừ (bán hiện trạng thô 18.3 tỷ có TL mạnh), Bồ Đề, Hà Nội -  0932181111
------------------
- Diện tích 110m2 - 2 Mặt tiền 
- Thông số cực đẹp : MT 5M - hậu 5m sổ vuông đẹp 
- Xây 5 tầng, có ô chờ thang máy - Ngõ rộng 3m - vị trí cực đẹp 13m ra mặt phố ô tô tránh 
- Cách cầu Chương Dương chỉ 150m. 
- Di chuyển vài phút sang trung tâm Phố Cổ , khu vực siêu Vip , tiện ích lớn - dân cư đông đúc. 
- Khu vực đông dân cư , vị trí nông , nhiều người nước ngoài có thể làm CHDV cho thuê Airbnb 
- Hồ sơ xây dựng đầy đủ 
- Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch
------------------
Giá bán: 18.3 tỷ
Liên hệ : 0932181111  (Call/Zalo)

 

 

 

 

http://www.sanbatdongsanviet.com.vn

Thông tin cơ bản

Diện tích

110

Loại nhà đất

Bán nhà mặt phố

Ngày đăng:

12/05/2026

Ngày hết hạn:

11/07/2026

Loại tin: Tin Thường

Mã tin: 1778575294

Minh Anh Cty

Môi giới

Ngày tham gia: 29/11/2025

Xem thêm 234 tin khác

Số tiền trả đều theo hàng tháng

Tối đa 12.810.000.000đ ~ 70% giá trị bất động sản

Gốc cần trả

12.810.000.000đ

Lãi cần trả

555.100.000đ

Số tiền cả gốc và lãi trả tháng đầu

1.152.900.000đ

* Lưu ý: Bài viết 🔹Bán nhà 5 tầng tại Nguyễn Văn Cừ (bán hiện trạng thô 18.3 tỷ có TL mạnh), Bồ Đề, Hà Nội - Mã tin 1778575294 là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. xemnha.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị xemnha.com theo số Hotline - để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.